‘நிவாரண உதவி’

நிவாரண உதவி - மூரார் பாளையம்

நிவாரண உதவி – மூரார் பாளையம்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Sunday, May 8, 2016 5:30

தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் விழுப்புரம் மேற்கு மாவட்டம் மூரார் பாளையம் கிளை சார்பாக கடந்த 29/04/2016 அன்று நிவாரண உதவி வழங்கப்பட்டது. பணம்/பொருள்: 3000 வாங்கியர் பெயர்:...

, மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்
நிவாரண உதவி - கே.டி.சி நகர்

நிவாரண உதவி – கே.டி.சி நகர்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Monday, May 2, 2016 5:30

தமிழ்நாடு தவ்ஹீத் ஜமாஅத் நெல்லை கிழக்கு மாவட்டம் கே.டி.சி நகர் கிளை சார்பாக கடந்த 16/04/2016 அன்று நிவாரண உதவி வழங்கப்பட்டது. அதன் விபரம் பின் வருமாறு:...

, மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“30 போர்வை,15 பாய்,60 பிஸ்கட் பாக்கெட்” நிவாரண உதவி – நேதாஜி நகர் கிளை

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Saturday, March 5, 2016 16:47

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“ரூபாய் 11984/-” நிவாரண உதவி – திருவல்லிக்கேணி கிளை

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Monday, February 29, 2016 14:01

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“10000” நிவாரண உதவி – வட சென்னை மாவட்டம்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Saturday, February 27, 2016 12:23

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“அரிசி ,மளிகை சாமான்கள் ,போர்வை ,துணி” நிவாரண உதவி – ஆலந்தூர்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Wednesday, February 24, 2016 12:20

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

” 50. -மேற்பட்டோருக்கு இலவச ஆடைகள் வழங்கப்பட்டது” நிவாரண உதவி – காவாங்கரை கிளை

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Saturday, February 20, 2016 20:26

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“49600.00” நிவாரண உதவி – கோட்டைப்பட்டினம்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Monday, February 8, 2016 20:03

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“அரிசி மற்றும் இறைச்சி” நிவாரண உதவி – கடையநல்லூர் பஜார்கிளை

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Sunday, February 7, 2016 20:14

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்

“அரிசி ,மளிகை சாமான்கள் ,போர்வை ,துணி” நிவாரண உதவி – ஆலந்தூர்

செய்தி வெளியிடப்பட்ட நாள்: Thursday, February 4, 2016 15:41

...

மாவட்ட / மண்டலத்தின் மற்ற செய்திகள்